โปรแกรมเดินทางผืนพรมดอกไม้ป่าที่ราบสูงดิโอไซ 11 วัน
วันที่แรกของการเดินทาง กรุงเทพฯ – อิสลามาบาด
วันที่สองของการเดินทางอิสลามาบัด-เบชาม
วันที่สามของการเดินทางเบชาม-อาสโตร์ รามา
วันที่สี่ของการเดินทางอาสโตร์-ที่ราบสูงเดโอไซ-สการ์ดู
วันที่ห้าของการเดินทาง สการ์ดู (ป้อมชิก้า-สุเหร่าเก่าแก่-เจดีย์พุทธโบราณ)
วันที่หกของการเดินทางสการ์ดู-ฮุนซา
วันที่เจ็ดของการเดินทางฮุนซา-ดุยเกอร์ อีเกิล นีสต์
วันที่แปดของการเดินทางฮุนซา-กิลกิต
วันที่เก้าของการเดินทาง กลกิต-บาบูซาร์ พาส-นาราน
วันที่สิบของการเดินทางนาราน-อิสลามาบัด-มัสยิดไซฟาล-แหล่งช้อปปิ้ง-สนามบิน
วันที่สิบเอ็ดของการเดินทางกรุงเทพฯ